Wanawake zenu wamenituma na wao wanataka hardcore sio kila siku slow motion

Wanawake zenu wamenituma na wao wanataka hardcore sio kila siku slow motion

Dr. Mariposa

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Posts
5,921
Reaction score
19,772
Hapa nahema kwa nguvu kama nilikua nakimbizwa, nipo kwenye kikao cha wanawake aloo wamejua kufunguka khe!!! kubwa ni huu ujumbe nilopewa niwajuze, sikutakiwa niwaletee sasa hivi maana bado wanafunguka, ila mie na kiherehere changu nimetoka nje kama naenda maliwatoni, nimejibanza kwenye kiukuta, naandika haraka haraka huu ujumbe nisije nikasahau, nakijua kichwa changu jamani,

Sasa basi kwa mlio oa na mlio kwenye mahusiano rasmi, wanawake zenu wamenituma niwaambie na wao wanataka kubinuliwa, kubenjuliwa, kusiginwa, kukandwa, kuendeshwa kama farasi huku mmevuta nywele zao, kung'atwa shingoni na kuwaachia love bites, kiufupi wanapenda hizo heka heka ila wanaogopa kuwaambia na wanashangaa na nyie kwanini hamjiongezi,

Wamelalamika, wanaume mmekua wavivu sana, kimoja tu mkienda sana dakika 2 hapo mnaunguruma kama jenereta linaloishiwa mafuta, aibuuu!

Wamama wanasema mmefuga mavitambi na mindevu mnashindwa kuwajibika, mmh! mie kijumbe jamani msinichukie, eti mmoja alisema likitambi linanyonya kile kidude kinabaki kama kipenseli cha mwanafunzi wa la tatu, nyie jamaniii

Nikawauliza wao wanatakaje maana nijuavyo kitambi hakihusiani na sex,
Ndio wakafunguka wanavyotaka, eti siku moja moja wapelekeeni moto hadi wawaite daddies, (kumbe sio kama wanapenda sana hela, ni kuwakomoa tu kwa kua hawaridhiki)

Sasa basi we baba hebu leo ukirudi nyumbani kwako, watume watoto kwa mjomba wakasalimie, ingia ndani na mkeo mpe show show, hata kama una kitambi usiwe mvivu zipo styles tele za wenye vitambi, wake zenu wanataka muwabinue miguu ifike shingoni, au muwachanue mapaja hadi muone maini, wanataka muwabebe halafu mnawaegemeza ukutani shughuli inaendelea, (kama huna nguvu za kutosha acha hii usije ukamvunja mtoto wa watu uti wa mgongo akikuteleza), wanataka muwapige vibao vya makalio mkiwa kwenye doggy au frog style, (wengine hata hizo styles hawazifanyi wao ni kifo cha mende akibadili sana ubavu ubavu, boring🥱), muongee, muwaite majina, wengine wanataka muwatukane (sio matusi ya kudhalilisha hapa muwe makini usije ukajikuta kwenye kikao cha familia), kikubwa peaneni heka heka hadi mtanange unaisha mnaombana maji na hamuwezi kusimama miguu inatetemeka,

Haya kijumbe nishafikisha ujumbe, narudi ndani, nikitumwa jengine nitawamegea chap, habari zangu za fasta fasta hazipoi.
Tchaooo
 
Hapana leo ni mapumziko kesho tunawahi vibaruani asubuhi
 

Attachments

  • FB_IMG_1787414828448.jpg
    FB_IMG_1787414828448.jpg
    28.6 KB · Views: 30
Hapa nahema kwa nguvu kama nilikua nakimbizwa, nipo kwenye kikao cha wanawake aloo wamejua kufunga khe!!! kubwa ni huu ujumbe nilopewa niwajuze, sikutakiwa niwaletee sasa hivi maana bado wanafunguka, ila mie na kiherehere changu nimetoka nje kama naenda maliwatoni, nimejibanza kwenye kiukuta, naandika haraka haraka huu ujumbe nisije nikasahau, nakijua kichwa changu jamani,

Sasa basi kwa mlioa na mlio kwenye mahusiano rasmi, wanawake zenu wamenituma niwaambie na wao wanataka kubinuliwa, kubenjuliwa, kusiginwa, kukandwa, kuendeshwa kama farasi huku mmevuta nywele zao, kung'atwa shingoni na kuwaachia love bites, kiufupi wanapenda hizo heka heka ila wanaogopa kuwaambia na wanashangaa na nyie kwanini hamjiongezi,

Wamelalamika, wanaume mmekua wavivu sana, kimoja tu mkienda sana dakika 2 hapo mnaunguruma kama jenereta linaloishiwa mafuta, aibuuu!

Wamama wanasema mmefuga mavitambi na mindevu mnashindwa kuwajibika, mmh! mie kijumbe jamani msinichukie, eti mmoja alisema likitambi linanyonya kile kidude kinabaki kama kipenseli cha mwanafunzi wa la tatu,
nikawaulize wao wanatakaje maana nijuavyo kitambi hakihusiani na sex,
Ndio wakafunguka wanavyotaka, eti siku moja moja wapelekeeni moto hadi wawaite daddies, (kumbe sio kama wanapenda sana hela, ni kuwakomoa tu kwa kua hawaridhiki)

Sasa basi we baba hebu leo ukirudi nyumbani kwako, watume watoto kwa mjomba wakasalimie, ingia ndani na mkeo mpe show show, hata kama una kitambi usiwe mvivu zipo styles tele za wenye vitambi, wake zenu wanataka muwabinue miguu ifike shingoni, au muwachanue mapaja hadi muone maini, wanataka muwabebe halafu mnawaegemeza ukutani shughuli inaendelea, (kama huna nguvu za kutosha acha hii usije ukamvunja uti wa mgongo akikuteleza), wanataka muwapige vibao vya makalio mkiwa kwenye doggy au frog style, (wengine hata hizo styles hawazifanyi wao ni kifo cha mende akibadili sana ubavu ubavu, boring🥱), muongee, muwaite majina, wengine wanataka muwatukane (sio matusi ya kudhalilisha hapa muwe makini usije ukajikuta kwenye kikao cha familia), kikubwa peaneni heka heka hadi mtanange unaisha mnaombana maji na hamuwezi kusimama miguu inatetemeka,

Haya kijumbe nishafikisha ujumbe, narudi ndani, nikitumwa jengine nitawamegea chap, habari zangu za fasta fasta hazipoi.
Tchaooo
Pornography imewaharibu sana wabongo. Na wewe ni mmoja wapo.
 
Hapa nahema kwa nguvu kama nilikua nakimbizwa, nipo kwenye kikao cha wanawake aloo wamejua kufunga khe!!! kubwa ni huu ujumbe nilopewa niwajuze, sikutakiwa niwaletee sasa hivi maana bado wanafunguka, ila mie na kiherehere changu nimetoka nje kama naenda maliwatoni, nimejibanza kwenye kiukuta, naandika haraka haraka huu ujumbe nisije nikasahau, nakijua kichwa changu jamani,

Sasa basi kwa mlioa na mlio kwenye mahusiano rasmi, wanawake zenu wamenituma niwaambie na wao wanataka kubinuliwa, kubenjuliwa, kusiginwa, kukandwa, kuendeshwa kama farasi huku mmevuta nywele zao, kung'atwa shingoni na kuwaachia love bites, kiufupi wanapenda hizo heka heka ila wanaogopa kuwaambia na wanashangaa na nyie kwanini hamjiongezi,

Wamelalamika, wanaume mmekua wavivu sana, kimoja tu mkienda sana dakika 2 hapo mnaunguruma kama jenereta linaloishiwa mafuta, aibuuu!

Wamama wanasema mmefuga mavitambi na mindevu mnashindwa kuwajibika, mmh! mie kijumbe jamani msinichukie, eti mmoja alisema likitambi linanyonya kile kidude kinabaki kama kipenseli cha mwanafunzi wa la tatu,
nikawaulize wao wanatakaje maana nijuavyo kitambi hakihusiani na sex,
Ndio wakafunguka wanavyotaka, eti siku moja moja wapelekeeni moto hadi wawaite daddies, (kumbe sio kama wanapenda sana hela, ni kuwakomoa tu kwa kua hawaridhiki)

Sasa basi we baba hebu leo ukirudi nyumbani kwako, watume watoto kwa mjomba wakasalimie, ingia ndani na mkeo mpe show show, hata kama una kitambi usiwe mvivu zipo styles tele za wenye vitambi, wake zenu wanataka muwabinue miguu ifike shingoni, au muwachanue mapaja hadi muone maini, wanataka muwabebe halafu mnawaegemeza ukutani shughuli inaendelea, (kama huna nguvu za kutosha acha hii usije ukamvunja uti wa mgongo akikuteleza), wanataka muwapige vibao vya makalio mkiwa kwenye doggy au frog style, (wengine hata hizo styles hawazifanyi wao ni kifo cha mende akibadili sana ubavu ubavu, boring🥱), muongee, muwaite majina, wengine wanataka muwatukane (sio matusi ya kudhalilisha hapa muwe makini usije ukajikuta kwenye kikao cha familia), kikubwa peaneni heka heka hadi mtanange unaisha mnaombana maji na hamuwezi kusimama miguu inatetemeka,

Haya kijumbe nishafikisha ujumbe, narudi ndani, nikitumwa jengine nitawamegea chap, habari zangu za fasta fasta hazipoi.
Tchaooo
Sema ni wewe kahaba ndiye unataka kubinuliwa. Kahaba linalilia kubinuliwa!
 
wao wanataka kubinuliwa, kubenjuliwa, kusiginwa, kukandwa, kuendeshwa kama farasi huku mmevuta nywele zao, kung'atwa shingoni na kuwaachia love bites, kiufupi wanapenda hizo heka heka ila wanaogopa kuwaambia na wanashangaa na nyie kwanini hamjiongezi,
Hahaha,
Huu ni wito wa kugeuza mizagamuano kuwa mithili ya vita.

Anyway, waambie tumepokea na tutazingatia
 
Nimecheka kwa nguvu 😆😆😆😆😆

Wale waliotoka kanisani wakiingia humu wanakutana na hili andiko umejua kuwazodoa na ukiona mtu anarusha matusi ujue inamuhusu imemgusa naona watu wamepata presha wameanza matusi 😂😂😂😂
 
Back
Top Bottom