JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Wakuu ni dharula, naomba msaada tafadhali Nipo site, nisaidieni, naweza kumwambia mtu pumbavu na asikasirike na ajiskie vizuri?
4 Reactions
19 Replies
357 Views
Wakuu naandika huu Uzi nikiwa mitungi kinoma noma. Kwa mara ya kwanza katika maisha yangu ya ULEVI na nimepiga nusu glass na kulewa chakariii.. Kuna bia zimetengenezwa na mkono wa jini wa jomba...
8 Reactions
25 Replies
476 Views
Habari wana zengo wakubwa kwa wadogo, hatimae nimerejea tena nilikuwa nimepigwa PIN akaunti yangu inagoma kuingia JamiiForums nikaenda ujinini sasa nimerudi na mambo mapya na makubwa na hatimaye...
3 Reactions
14 Replies
272 Views
Kwanini unapoongea na mtu humwangalii machoni?
4 Reactions
21 Replies
354 Views
Kina siri gani sana, Kahama ukikutana na vijana wa kiume watano basi wanne wana hiki kinywaji Nini siri yake?
5 Reactions
33 Replies
765 Views
Habari zenu jf-members! Duuh!, Hivi lile wazo la utotoni la kuoa/kuolewa na mzungu liliishia wapi?
4 Reactions
21 Replies
307 Views
With heavy gratitude 💛 it’s my birthday, y’all! Extremely grateful to see another year blessed, growing, and glowing… HAPPY NEW BEGINNINGS!✨
13 Reactions
144 Replies
1K Views
Hello!, Jf-members. Je, umeshawahi kujikuta unazungumza peke yako au unaongelesha vitu visivyo hai na ulichukua hatua gani?
4 Reactions
20 Replies
265 Views
Jamaa kagombana na mkewe, akasusa kula koni kurudi kazini kamkuta mkewe amevaa kanga imeandikwa UKISUSA WENZIO WALA Ilipofika asubuhi mke akavaa kanga imeandikwa UKITOKA MWENZIO ANAINGIA Jamaa...
3 Reactions
13 Replies
3K Views
Wakuu Mimi Nipo kibaha mjini kikazi anaejua viwanja vya Bata maeneo haya ambapo Kuna watoto wakali ni sehemu Gani wazee nataka niibuke Leo nikale Bata mpaka kuku waone wivu tupunguze machungu kidogo
1 Reactions
47 Replies
883 Views
Baada ya kukosekana kwa muda mrefu uzi wa kututetea sisi wavuta sigara, sasa rasmi huu ni uzi wetu sasa, tujimwaye mwaye, tubadilishane uzoefu. Ulianza vipi kuwa mvutaji wa sigara? Karibuni wazee...
13 Reactions
41 Replies
1K Views
Habari JF-members! duuh!, sijui shida ndio kutofika shule au uvivu wa kufikilia. Naombeni majibu nimeshidwa kuandika kwa maneno 11000 Na 10001, Naona kama vyote vinafanana.
2 Reactions
12 Replies
203 Views
Habari za leo jf-members..... naombeni majibu yenu, Mwalimu aliuliza swali "laiti kesho ingekuwa jana basi leo ingekuwa ijumaa " je, mwalimu aliuliza swali siku gani?
7 Reactions
19 Replies
535 Views
Linapokuja suala la kucheza mziki Mungu hakuwasahau watu wafupi.
3 Reactions
1 Replies
150 Views
Back
Top Bottom