Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
mwekwa ntandu
JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2019
Last seen
Tuesday at 10:21 PM
Posts
1,526
Reaction score
3,756
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by mwekwa ntandu
Find all threads by mwekwa ntandu
Live New Posts
Postings
About
mwekwa ntandu
replied to the thread
Inasikitisha wanaume makopo wanaolelewa wamekuwa wengi
.
marioo sugu akiwa na demu wake anayemlea,demu ni malaya aliyekubuhu nasikia jamaa ndio kajiweka hapo ili apate unafuu wa maisha
Tuesday at 9:52 PM
mwekwa ntandu
reacted to
Angada's post
in the thread
Jamaa aliyeitwa kukata mti wa malipo ya Sh elfu 1, wamdondokea wakati wa kukata na kufariki Dunia
with
Thanks
.
Bwana ametoa na Bwana amemtwaa Lawama zote ziende kwa Chama Tawala kwa kuleta umasikini na kuzidisha maisha kuwa magumu kwa jamii
Tuesday at 9:45 PM
mwekwa ntandu
replied to the thread
Boda boda kila siku watu wamapata ajali Dar
.
Na sasa hivi wamekuwa wengi sio poa,yaani Kila hatua tano kuna kijiwe cha boda boda ni kukupigia mahoni tu kila wakikuona mpaka ngoma za...
Tuesday at 9:37 PM
mwekwa ntandu
reacted to
Pyaar's post
in the thread
Kama unahisi umeichoka NDOA achika uje mtaani uone. Utalia kwa kipare.
with
Thinking
.
😁😁😁😁
Monday at 10:41 PM
mwekwa ntandu
reacted to
Brelim Skoro_'s post
in the thread
Kuna watumishi wanajua kukopa nyie!
with
Thanks
.
Hao tena Oktoba tunatiki.
Monday at 10:39 PM
mwekwa ntandu
reacted to
Chukwu emeka's post
in the thread
Kuna watumishi wanajua kukopa nyie!
with
Thanks
.
Huyu anachukua nyingi sana,Laki 4? Nina mwanangu mmoja take home 340,000/-
Monday at 10:35 PM
mwekwa ntandu
reacted to
DUBULIHASA's post
in the thread
Kuna watumishi wanajua kukopa nyie!
with
Thanks
.
Mkuu kwani ukikopa bank moja linakua sio deni? Ukimkopa Abdallah shilingi 15k ina tofauti gani na ukimkopa Betrice 5k, Ambokile 5k...
Monday at 10:35 PM
mwekwa ntandu
reacted to
Mr Slim's post
in the thread
Kuna watumishi wanajua kukopa nyie!
with
Thanks
.
Amerithi kwa nchi yake hio tabia!
Monday at 10:34 PM
mwekwa ntandu
reacted to
kawombe's post
in the thread
Kuna watumishi wanajua kukopa nyie!
with
Thanks
.
Uzi huu ufungwe kwa comment hii. Kazi ni kipimo cha utu
Monday at 10:34 PM
mwekwa ntandu
replied to the thread
Chukua Tahadhari, Dodoma Kodi Za Fremu Ni Kubwa Mno
.
Sio Dodoma tu ni karibu Tanzania nzima,bei kwenye real estate ni maajabu ya nane ya dunia Yaani madalali wamechachamaa kila mmoja...
Monday at 10:30 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register