JF Chit-Chats

General Chat, Talk about anything that falls under no category on the board, but remember FOLLOW THE RULES!
Hakuna mtu alikuwa na dingi mkali kanda ya kati kama mimi. Yani Tabora, Dodoma na Singida nna uhakika mzee wangu ndio alikuwa mzee mkali kuanzia miaka ya 1976 mpaka alipofariki mwaka 1997. Mzee...
42 Reactions
447 Replies
56K Views
Tangu 2012 Nimekuwa Nikijaribu Kusimama Tena — Changamoto Niliyonayo Sasa Wakuu, nimeona leo niandike kitu ambacho kwa muda nimekuwa nikikifikiria sana. Mwaka 2012 nilifeli masomo. Tangu wakati...
22 Reactions
84 Replies
979 Views
Habari za leo? Wapendwa ningependa kuwe na utaratibu wa member mmoja wa Jf labda kila alhamisi achaguliwe ili members wa humu tuwe free kumuuliza chochote na ajibu postive. Ishu binafsi ambazo...
9 Reactions
64 Replies
480 Views
NATAFUTA RAFIKI WA KWELI KATIKA KIPINDI HIKI KIGUMU Wakuu, leo sitafuti mtu wa kunihukumu wala kunionea huruma. Natafuta rafiki mwenye moyo wa kunisikiliza, kunishauri na ikiwezekana kunishika...
2 Reactions
6 Replies
114 Views
MKE BAADA YA KUSIKILIZA KESI YA TUNDU LISSU AMFANYIA CROSS EXAMINATION MUMEWE. Mke: ikupendeze mume wangu naitwa Chausiku Omar mkeo wa ndoa Mume: Nipo timamu mke wangu Mke: Nitaanza kukuuliza...
3 Reactions
3 Replies
142 Views
mda wote wapo pamoja kwel nyie mkioana mtaish vizuri.sio kama hawa kina.......???
7 Reactions
35 Replies
367 Views
  • Poll Poll
Wangapi bado wanaamini Tanzania bado kuna vitu vya kuboreshwa kwenye sekta yoyote ya uchumi? Kama unadhani kuna cha kuboresha waweza comment hapa wote tuenjoy uboreshwaji wa maisha...
0 Reactions
14 Replies
67 Views
Kichwa kina nyama nyingi Sana.. Tatizo akili .. Je nazo ni nyingi kama nyama?
2 Reactions
7 Replies
121 Views
Ukishajenga nyumba ya kwanza, ya pili huna haja ya kujenga nyumba za namna hiyo tena. Akili inatakiwa ikue; tafuta shamba kuanzia ekari ishirini na kuendelea, ndani ya hilo shamba jenga nyumba...
19 Reactions
43 Replies
470 Views
Wakati nipo kijijini nilikuwa naambiwa Dar Es Salaam kuna maisha mazuri, fursa ziko nje nje. Baada ya kumaliza Form 6 nilikuja kuishi huku ili niweze kujitafuta, kwa kweli nilikuta mambo tofauti...
34 Reactions
112 Replies
2K Views
Kundi la kwanza ni Watafutaji wa Marafiki na Mapenzi (The Hook-up Crew) ambao kazi yao kubwa ni kuanzisha nyuzi za kutafuta marafiki wa jinsia tofauti au kuonesha hisia zao waziwazi kwa wanachama...
23 Reactions
207 Replies
2K Views
Namba zote ulizowahi kupewa na mademu uliwatamani ulipiga ngapi? Ulisave ngapi? Ulikumbuka ngapi? Ulifanikiwa ngapi? Ulizofanikiwa Ngapi zilikuwa na ladha? Ngapi zilikuwa pasua? Ngapi ulijutia?😂...
10 Reactions
169 Replies
1K Views
Mtaniwia radhi kwa ukubwa wake kutokana na hii mada.. Natambua wengi wenu mtakereka na maudhui yake na baadhi mtaudhika Sana..! Lakini kupitia mada hii naomba msijichukulie Kama walengwa bali...
59 Reactions
350 Replies
4K Views
Inawezekana umekaa mjini muda mrefu, lakini maisha bado yanakuchapa tu, mpaka kujikuta unafanya kazi ambazo zinapoteza uelekeo wako na utu. Kupitia uzi huu, kama unatamni kurudi kijijini ukaishi...
10 Reactions
106 Replies
928 Views
Kuna Muda Nikimuona Mwanamke wangu ananisogelea akiwa mpole sana Na Kuniita majina Matamu kama “Mume wangu Kipenzi ,My Chulululilu, Baba watoto wangu..” Najua tayari sentensi inayofuata ni...
0 Reactions
0 Replies
125 Views
Tena hata sio milioni 700, ni Bilioni Moja hio gari. Na hapo dogo naona anataka kuanza kukodi private jet, itakayokua inampeleka katika safari zake. Eti ni forex tu. Naandika ujumbe huu machozi...
2 Reactions
9 Replies
182 Views
Wakuu, nijitambulishe! Kwanza awali ya yote naitwa AXIOM APEX VERBOSE hii ndio ID pekee ninayoitumia JF sina ID nyingine ukiondoa hio. Tuache hayo. Turudi kwenye mada. Ninaomba kufahamu wewe...
1 Reactions
11 Replies
197 Views
Ninaandika haya ku make things clear... Maana kuna watu walidhani labda nimeondoka jf kwa sababu nimekimbia watu!, au nimefanya kitu kibaya na sasa nimekamatika so nina change ID... Kwanza...
12 Reactions
78 Replies
673 Views
Back
Top Bottom